राज्यस्तरीय
सामान्य ज्ञान प्रश्नमंजुषा निकाल दि.13/09/2020 |
|||
क्रमांक |
गुण |
स्पर्धकाचे
नाव |
जिल्हा |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Shreyas Purushottam Rathod |
Yavatmal |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Shivasmita Govind Sathe |
OSMANABAD |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
वैशाली संदिपान देवकते |
जिल्हा बीड |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Phapale Dattatray Anandrao |
Ahmednagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Suhas Govind Dalavi |
Sangli |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Sarthak More |
A. Nagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gayatri Mahadev Mahale |
Buldhana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Tejas Lohakare |
Vidya probhodhani primary school |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Vidya prabodhini primary school |
Kopargon |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
प्राची |
औरंगाबाद |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Yogita Rajendra Palkar |
Satara |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Mayur Gokul Dhanwate |
Ahmadnagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Divys prabhakar dhore |
Buldhana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Mayur Gokul Dhanwate |
Ahmadnagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gayatri Mahadev Mahale |
Buldhana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gayatri mahadev mahale |
Buldhana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Viraj murdnar |
Ahamadhnager |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Vaishnavi bramhdev jogdand |
Parbhani |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Prachi |
Aurangabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Sujata |
Gogalgaon |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
OMKAR VINOD GAIKWAD |
PUNE |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Omkar Nilkanth Patil |
Latur |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Aarya Vishwesh Pathak |
OSMANABAD |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gore Sonam dadasaheb |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Anjali maharudra Gavande |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Chetan Dhanke |
Osmanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Madhushreya Dixit |
Osmanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
VIBHUTE ANURADHA POPAT |
SOLAPUR |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
shruti surwase |
Solapour |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Vaishali ashroba nile |
Parbhani |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Madhura Sukhdev Ahire |
Nashik |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Nikita Nilkanth Patil |
Latur |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Waghe Vaishnavi Balaji |
Osmanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Rohit Dhanraj Somvanshi |
A.nager |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Sandhya Balu Sheke |
Osamanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Amiralli Rahim Nadaf |
North Solapur |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
chetan Bhairinath Dhanke |
Osman bad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Sanjana. Hari. Sheke |
Osamanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Chetan Bhairinath Dhanke |
Osman bad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Trupti ramesh pawar |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Shubham pravin kate |
More colany |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Antarkar dhanshri danyneshwar |
A. nagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Savita manohar sarvade |
Satara |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Nikita Vijay patil |
Dhule |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Eshwar bhimarav hajare |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Prachi babasaheba mangade |
Barshi solapur |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Sandhya Balu Sheke |
Osamanabad |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Soham Sudhakar Zalte |
Buldana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
गोविंदराम
जीवनलाल पारधी |
गोंदिया |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
प्राची
हाडगेकर |
औरंगाबाद |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Akshay Anil Jamadar |
Thana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Rohan dattatray kulkarni |
Ahamadnager (newasa) |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Kulkarni mayur dattatray |
Ahamadnager (Newasa) |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
V jjgde Kim on |
Gjkkuu |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gore Sonam Dadasaheb |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Gore Karan Dadasaheb |
Beed |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Divya Prabhakar Dhore |
Buldana |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Pratiksha dattatray Aghav |
Ahmednagar |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Dipak mukunda gajare |
Jalagon |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Ruchira Sandesh Zope |
Jalgaon |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
Kinjal Narendra Zope |
Jalgaon |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
SACHIN DADA RATHOD |
NANDGAON' NASHIK |
प्रथम
क्रमांक |
50 / 50 |
KU vaishnavi narayan umale |
Akola |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
अभिषेक
संतोष महारनोर |
जिल्हा बीड |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Ritesh sanjay Shirsath |
Ahmadnagar |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Sarthak more |
Vidya prabodhani primary school |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Gayatri Mahadev Mahale |
Buldhana |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Tejas Lohakare |
Vidya probhodhani primary school |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Sarthak Davange |
Ahmadnagar |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Yogita Rajendra Palkar |
Satara |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Ajinkya Ransing |
Ahmednagar |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Omkar Nilkanth Patil |
Latur |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Abhay B.Devare |
A.nagar |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Sayali Ashok Kandekar |
Ahamadanagar |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Samarth Tippana Dhaye |
Pune |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Vipul |
Osman bad |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Vipul Bhairinath Dhanke |
osmanabad |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Pratiksha gajanan Shivtare |
Buldana |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Shruti surwase |
Solapour |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
रिया नागनाथ
भागवत बीड ब |
बीड |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Siddheshwar Pandurang Gayke |
Buldana |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Rohit somvanshi |
Bf |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Shraddha Dhanraj somvanshi |
A.nager |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Prem vasant mohite |
Satara |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Arya prakash pampad |
Osmanabad |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
SATISH DILIP AMBRE |
AHMEDNAGAR |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Divya Prabhakar Dhore |
Buldana |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Nikita Vijay patil |
Dhule |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Nikita Vijay patil |
Dhule |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Samarth Tippana Dhaye |
Pune |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Samarth Tippana Dhaye |
Pune |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Ruchira Sandesh Zope |
Jalgaon |
द्वितीय क्रमांक |
48 / 50 |
Ruchira Sandesh Zope |
Jalgaon |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
यशोदा संतोष
पवार |
सांगली |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Ahire Chandrakala Shankar |
Ahmednagar |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Satish Kshirsagar |
Washim |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Umesh laxman udar |
Sharda vidyalay nehroli |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Pratik lohakare |
kopargon |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Yogita Rajendra Palkar |
Satara |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Prachi |
Aurangabad |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Amit Babana Pawar |
New English school surgeon (ganga) |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
जयेश आवारी |
पुणे |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Pratiksha gajanan Shivtare |
Buldana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Madhura Sukhdev Ahire |
Nashik |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
वैष्णवी
संदीप कणसे. |
अहमदनगर. |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Arya prakash pampad |
Osmanabad |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Kalpesh Bhide |
Ahamad nagar |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Shreya raju shivtare |
Buldhana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Shreya raju Shivtare |
Buldhana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Shreya raju shivtare |
Buldhana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Shreya raju shivtare |
Buldhana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Sanika balasaheb jadhav |
Nagar shingave naik |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Divya Prabhakar Dhore |
Buldana |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Narayani Bhagwanrao Pande |
Hingoli |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Pardeshi priyanka kishor sing |
Ahmadnagar |
तृतीय
क्रमांक |
46 / 50 |
Akshay Anil Jamadar |
Thana |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Rikame radhika sandip |
Nashik |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
संस्कृती
सुहास दळवी |
सांगली |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
OMKAR VINOD GAIKWAD |
PUNE |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Sanika Akarte |
Amaravati |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Shreya raju shivtare |
Buldhana |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Ashvajeet anil lokhande |
Ahamad nagar |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Divya Prabhakar Dhore |
Buldana |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Ashvajeet anil lokhande |
Ahamad nagar |
चौथा
क्रमांक |
44 / 50 |
Jayad shekhe |
Ahamad anger |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
सचिन
विश्वंभर दासिमे |
सातारा |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
जयेश आवारी |
पुणे |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
विशाल संदिपान देवकते |
जिल्हा बीड |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Sunil Giraju Sabale |
Pune |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Viraj murdnar |
Ahamdhnager |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Omkar nilkanth Patil |
Latur |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Suraj Devare |
A.nagar |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Shantanu Prakash Kurane |
Sangli |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Shubhangi |
Solapur |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Soham Sudhakar Zalte |
Buldana |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
Swaraj shiddheshwar vaze |
Osmanabad |
पाचवा
क्रमांक |
42 / 50 |
सचिन दादा
राठोड |
नांदगाव,नाशिक. |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Purushottam Nursing Rathod |
Yavatmal |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Ahire C.S. |
Ahmednagar |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
जयेश आवारी |
पुणे |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
MANE SHANKAR ANANTA |
Z P SCHOOL WHANMANE CHAWAN WASTI ASHTI |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Tejasvini Santosh Gawali |
Pune |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Shruti surwase |
Solapour |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Ingulkar Nilam Ram |
Satara |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Deepali Ashok Kapare |
Ahmednagar |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Tanmay |
Solapur |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Vishwajeet Gorakhnath Shegar |
Solapur |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Dhanshri gajanan bilbile |
Akola |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
Mayur kulkarni |
Ahamadnager |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
40 / 50 |
घनांशु
विनायक माळी |
जळगाव |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Rutik Gajanan Tetare |
Yavatmal |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Yogita Rajendra Palkar |
Satara |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Rushikesh |
Solapur |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Priti pralhad jagtap |
Pune |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Trupti ramesh pawar |
Beed |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Trupti ramesh pawar |
Beed |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Devanand Mohanrao Randive |
Satara |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Piyush Pravin Kulkarni |
Solapur |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
महादेवी
सोपान सुरवसे |
लातूर |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Pallavi Arjun rathod |
Nanded |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Akshay Anil Jamadar |
Thane |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
38 / 50 |
Akshay Anil Jamadar |
Thana |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Vishal Chandrabhan Kadam |
Nashik |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Mahesh Sunil jabade |
Hingoli |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Mahesh Sunil jabade |
Hingoli |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Mahesh Sunil jabade |
Hingoli |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Bhagyashri dnyanoba kendre |
Nanded |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Gaytri Gopal Pardeshi |
Jalgoan |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Om Chetan Patil. |
Nashik |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Sujal munjaji Ambhore |
Hingoli |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
sayali Ashok Kandekar |
Ahamadanagar |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Anil Dasharath Avhad |
Ahmednagar |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Sonali babasaheba mangade |
Barshi solapur |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Gayayri more |
Osmanabad |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Shravani umesh kadam |
Osmanabad |
उत्तेजनार्थ क्रमांक |
36 / 50 |
Sanika balasaheb jadhav |
Nagar shingave naik |
7 Comments
सर प्रमाणपत्र अपलोड करा की बारा वाजेपर्यंत
ReplyDeleteMaharudra @gmail.com
DeleteMaharudragavande, @gmail.com 5hv
Deletemajhe prmanptr milale nahit...
ReplyDeleteanuradha vibhute
Majhe certificate milale nahit... Pratiksha dattatray Aghav
ReplyDeleteSir maze certificate milale nahi
ReplyDeletePardeshi priyanka kishor sing
Sir l want to participate in this competition please sir help.give me information about it.and
ReplyDeleteadd me in competition