Ticker

10/recent/ticker-posts

राजर्षी शाहू महाराज यांच्या जयंतीनिमित्त राज्यस्तरीय प्रश्नमंजुषा स्पर्धा
सदर स्पर्धेचा निकाल याच वेबसाईटला दिनांक 27 जून 2020 रोजी सकाळी 1 वाजता जाहीर केला जाईल व प्रथम, द्वितीय तृतीय क्रमांकांनाआकर्षक प्रमाणपत्र देण्यात येईल.



स्पर्धेचे प्रमाणपत्र आपल्या ईमेल वर पाठवले आहे.

राजर्षी शाहू महाराज जयंती निमित्त राज्यस्तरीय प्रश्नमंजुषा स्पर्धा

विजयी स्पर्धक

 

Score

Name

District

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Pooja kisan phlke

Jalna

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Bhagyashri shesarao sirsath

Jalna

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Shravani prakash Patil

Satara

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Amruta prakash Patil

Satara

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Mohit chandrashekhar chavan

Aurangabad

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Atharva Yogesh Mahajan

Thane

प्रथम क्रमांक

30 / 30

BHAGYASHRI YOGESH MAHAJAN

THANE

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Anuradha Rajendra Warpe

Osamanabad

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Rajkumar Laxman Giri

Pune

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Sarthak Kishor Nimse

Ahmednagar

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Nikita Vijay patil

Dhule

प्रथम क्रमांक

30 / 30

Nikita Vijay patil

Dhule

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

 Sanskar Sandeep Kshire

Jalna

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

Sachin suresh sirsath

Jalna

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

Chavan B.D.

Beed

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

Mr.Rajkumar Laxman Giri

Pune

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

Giri Rajkumar Laxman

Pune

द्वितीय क्रमांक

28 / 30

करडे जीवनदास पांडुरंग

सातारा

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Ashwini patil

Kolhapur

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Ganesh Thapde

Sangli

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Shravani prakash Patil

Satara

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Shravani prakash Patil

Satara

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Amruta prakash Patil

Satara

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Manas prashant Desale

Dhule

तृतीय क्रमांक

26 / 30

shravani shetake

Kolhapur

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Shravani shetake

Kolhapur

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Rupesh chandrashekhar chavan

Aurangabad

तृतीय क्रमांक

26 / 30

santosh morde

Pune

तृतीय क्रमांक

26 / 30

MANISHA

SOLAPUR

तृतीय क्रमांक

26 / 30

ऋषिकेश जीवनदास करडे

सातारा

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Sarthak kishor Nimse

Ahemadnagar

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Sachin dada rathod

Nashik

तृतीय क्रमांक

26 / 30

Ravindra Shridhar Tahakik

Ahmednagar

चौथा क्रमांक

24 / 30

Bhagyashri Dilip Chavan

Beed

चौथा क्रमांक

24 / 30

Sanika khandu hire

Dhule

चौथा क्रमांक

24 / 30

Shravani shetake

Kolhapur

चौथा क्रमांक

24 / 30

Aadam Khan Ayyub Khan Pathan

Sindhudurg

चौथा क्रमांक

24 / 30

Varad Satish Salunkhe

Thane

चौथा क्रमांक

24 / 30

Srushti

Osmanabad

चौथा क्रमांक

24 / 30

Karade Onkar Jivandas

Satara

चौथा क्रमांक

24 / 30

Nimse Sarthak Kishore

Ahemadnagar

 येथे क्लिक करून सर्टिफिकेट डाऊनलोड करा


Post a Comment

4 Comments