Ticker

10/recent/ticker-posts

Online Quiz चे विजयी स्पर्धक

भाषा ज्ञान या ऑनलाइन परीक्षेत खालील सर्व स्पर्धकांनी 20पैकी 20 गुण मिळवले.सर्व यशस्वी स्पर्धकांचे खूप खूप अभिनंदन.

गुण
स्पर्धकाचे नाव
शाळा
20 / 20
Prasad
M.s.v.
20 / 20
SHIVAJI  DERE
DHANGARWADI
20 / 20
Rambhau
Sangaon
20 / 20
Leena  Mane
Gokuldham H.S.
20 / 20
अविनाश साबळे
दरेखुर्द ता जावली जि
20 / 20
Vinod Sontakke
apps mendhala kd ta. Ardhapur dist nanded
20 / 20
Diksha Krishnat Kanase
Z.P.School Warunji
20 / 20
संगीता  राजेंद्रकुमार  यादव
शामगाव . ता.कराड.  जि.सातारा
20 / 20
बाळाराम भरमाना नाईक
मराठी विद्यामंदिर गणूचीवाडी
20 / 20
अनिल शेटे
रत्नागिरी
20 / 20
अनिल एकनाथ बंड
जि.प. शाळा आंबाठा ता.सुरगाणा जि.नाशिक
20 / 20
अजय वासुदेव पाटील
जि प शाळा सागावे,ता जि पालघर
20 / 20
दत्तात्रय मुंढे
रुळे ता वेल्हे जि पुणे
20 / 20
साधना भोसले
शिरवळ मुले खंडाळा
20 / 20
संजय कचरु वर्पे
 जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा साबरवाडी ता. येवला जि. नाशिक
20 / 20
Viraj sunil dholke
Lokmanya primary school
20 / 20
स्वप्निल
जि.प.प्रा शाळा जवळे कडलग
20 / 20
Dhanraj  ravindra  vaidya
Lokmanya primary vidyalaya jalana
20 / 20
Unde Parth Shrikant
DPS Rahuri Factory
20 / 20
कुंदन न राऊत
जि, प उच्च प्राथमिक शाळा बेटाला
20 / 20
Salim Shaikh
Z .p.primary school Sanvatsar
20 / 20
Aryan Pagar
Yhk
20 / 20
प्रफुल्ल
सगोडा
20 / 20
ड्डकवाठेकर
Kalantre akka prathmik vidyalaya
20 / 20
Anand Gaikwad
Z P P School Deolali
20 / 20
Sumaiyya Shoukat Pathan
AWALI DUMALA Igatpuri Nashik
20 / 20
Manisha
Basvatpada
20 / 20
ARYAN PREMCHAND HATAGLE
Durga prathmik vidyalay pandharpur
20 / 20
आचल बाळू जाधव
जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा संवत्सर
20 / 20
Varad tukaram Kulkarni
M.V.Umapur
20 / 20
Bansee
Kudal
20 / 20
Ram
Hanuman
20 / 20
तन्वी रासकर
श्री . रा .वि.शिं .क.वि. श्रीगोंदा
20 / 20
Raj Santosh chaudhari
Navjytoi school ,khapri
20 / 20
Shivam santosh chaudhari
Wisdom
20 / 20
VK
Kedambe
20 / 20
श्रेयश शंकर ओंबळे
आबासाहेब चिरमूले विद्यामंदिर , सातारा .
20 / 20
रेखा .राम चौरे
जि.प. प्राथ शाळा आकोशी ता . वाई
20 / 20
K r khande
Sou s p phadatare kanya madhyamik prashala rahimatpur
20 / 20
Vd
Tsts
20 / 20
V
S
20 / 20
Pruthviraj kamate
Nirmala convent school satara
20 / 20
Ojas Ramesh Gaikwad
M.G. V. Pachwad
20 / 20
Tanmay Ranjit Sonule
Z.P.Primary School Medha, Tal- Jaoli / Dist-Satara
20 / 20
Bhos prerna Bharat
P.J.N.V.adhalgaon
20 / 20
sherya sandip bagade
nav maharshtra vidyalay shivangar rangaon
20 / 20
Shruti Suresh Khamble
Z.p.primary school Ambeghar kudal
20 / 20
Shreya Navnath Yadav
Z. P. P. School Ambeghar ku
20 / 20
वैष्णवी प्रविण साळुंखे
जि. प. प्राथमिक शाळा आंबेघर (कु)
20 / 20
ऋतुजा संतोष यादव
जि प प्राथमीक शाळा आंबेघर तर्फ कुडाळ
20 / 20
आर्यन
Dr.j w aurangabad academy satara
20 / 20
Tanmay Jotiba Yallurkar
Z P prathamik school ambeghar
18 / 20
Pralhad S. Damre
Z. P. School Apatapa
18 / 20
Tanmai
K.n.kela nashik
18 / 20
Bala kahandal
2.p.Ghaygaon
18 / 20
Vinod sawant
Khujgaon
18 / 20
Vinod Mene
NMC school no .71 Nashik.
18 / 20
रा
18 / 20
Sakhare Shreyashi Santosh
Sens English school Beed
18 / 20
अमोल दशरथ गजबार
जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा मोहगाव ता. जि नाशिक
18 / 20
Samarth Manoj Wagh
Z.p.p Lonimasadpur
18 / 20
संजय जवंजाळ
हर्षवर्धन हायस्कूल हिप्परगे तळे
18 / 20
Santosh
Nimbe Karjat nagar
18 / 20
sareeka
landewadi
18 / 20
केतन पांडुरंग संखे
चिकित्सक समूह शिरोळकर हायस्कूल , गिरगाव , मुंबई
18 / 20
Purva Sachin Jadhav
ZP primary school, Perle
18 / 20
योगेश खालकर
अभिनव बाल विकास मंदिर ओझर मिग
18 / 20
Tirtha Sachin Sable
Z p primary school sanvatsar
18 / 20
Ruchita
Kolhapur
18 / 20
साई कैलास चौधरी
जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा , संवत्सर ता.कोपरगाव ,जि. अहमदनगर
18 / 20
Srawani dipak pawar
Kanya vidya mandir,takawade
18 / 20
Gore Milind Dhananjay
Pandit Javaharalal Nehru Vidyalay Adhahgaon
18 / 20
Sharvari Kiran powar
Sanjeevan Vidya Mandir chandur
18 / 20
Santosj
Lokmanya  primary  school
18 / 20
वेदिका मदन चांदोडे
लोकमान्य विद्यालय घायाळ नगर जुना जालना
18 / 20
श्री सुरेश आधार सोनवणे
जि प शाळा सुकीधरण ता रावेर जि जळगाव
18 / 20
संस्कार प्रविण कोंडे
केंद्र शाळा मुले शिरवळ
18 / 20
Dangade Dnyaneshwari Gautam
Pandit Javaharlal Neharu Vidyalay Adhalgaon
18 / 20
श्रद्धा भिकाजी तळेकर
कन्या विद्या मंदिर भुयेवाडी
18 / 20
Avdhut kadam
जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा रत्नापूर
18 / 20
Sarthak ugale
Z.p.school ,songaon
18 / 20
Ganpat
New english school Nanan
18 / 20
Saee Dnyaneshwar Jadhav
Abhinav English school
18 / 20
Utkarsh uday jain
Z.P.P.S School iralad
18 / 20
अद्वैत रेपाळ
श्री विवेकानंद विद्यामंदिर पाथर्डी
18 / 20
धनावडे
अनेवाडी
18 / 20
श्रूती कैलास पांडव
Z P Semi English Melbum School Sanvatsar
18 / 20
Abhinav mahadev kumbhar
Zp praimary school Medha tal medha dist satara
18 / 20
Viraj Shanker bhosale
Sou. S. P. Phadatare Prashala rahimatpur
18 / 20
Vedantika nitin bhosale
Sou.s.p.phadatare prashala rahimatpur
18 / 20
Pralhad Manoj Gandhi
United English school Tal. Chiplun Dist Ratnagiri








       

Post a Comment

3 Comments